google336aa3038a7d075c.html

True Experience-सत्य अनुभव-Episode-6

','

' ); } ?>

भाग-६

(मराठी) 

सत्य अनुभव 


नमस्कार,

त्यावेळी माझ्याकडे  श्री कुलकर्णी नामक एक चित्रकार यायचे. मुळचे जळगावचे रहिवासी होते. खूप चांगल्या प्रकारचे चित्रकार असूनही त्यांच्या चित्रांना योग्य ती मागणी येत नसे. आर्थिक बाजू ठीक नसल्याने मी त्यांना इतरांच्या यज्ञ सोहळ्यात आहुती देण्यास बोलवत असे त्यांना व त्यांच्या पत्नीला बीजमंत्र देऊन मी सक्षम केले होते बिजमंत्र साधनेच्या काळात त्यांना अफाट असे अनुभव आले, पण काही केल्या त्यांना धनप्राप्ती होईल त्यासाठी वेगळा मार्ग वापरला व लगेचच दुसऱ्या दिवशी त्यांचे चित्र त्यावेळी (सन २००२) रुपये 90 हजार विकले गेले आणि ते माझ्याकडे पेढ्यांचा बॉक्स घेऊन पत्नीसह आले त्यांच्याप्रमाणे मलाही आनंद झालाच होता त्यांच्या इच्छापूर्ती नंतर त्यांनी नवनाथ याग केला. 
त्याचप्रमाणे त्यांना माझ्याकडे घेऊन येणारी व्यक्ती निशा ही अनेक पीडित लोकांना माझ्याकडे त्यावेळेस आणत असे मी माझ्या परीने त्यांचा प्रश्न सोडविण्याचा शंभर टक्के प्रयत्न करीत होतो शेवटी यश अपयश हे परमेश्वराच्या हाती होते तो आपल्या कर्माप्रमाणे फळ देत असतो.
त्यापैकी लता माझ्याकडे आपल्या नवऱ्याबद्दलचे दुःख घेऊन आल्या. तिचा नवरा परदेशात कामाला होता. तो बाहेरख्याली असल्यामुळे तेथे गैरसंबंधात अडकला होता.  त्यामुळे लता व तिची दोन मुले याकडे तो दुर्लक्ष करीत होता. लताला लंकेची पार्वती करून तिचे  सर्व दागिने  तो  परदेशात घेऊन गेला होता.  
Photo by Alexander Dummer from Pexels

अन्नान दशा झालेली लता माझ्याकडे या सर्व गोष्टी केविलवाणे सांगत होती. महाराज तुमच्याकडे शेवटचा प्रयत्न करणार अन्यथा मला आत्महत्या करावी लागेल. कारण माझ्याकडे दुसरा पर्याय नाही . मी नाथांच्या आदेशाप्रमाणे लताला हवन करून महावशीकरण तावीज धारण करण्यास सांगितले परंतु तिच्याकडे पैसे नव्हते त्यावेळेस ती म्हणाली माझ्याकडे केवळ मंगळसूत्र आहे ते गहाण ठेवून मी पैसे आणून देते. मला ते पटत नव्हते त्यावर मी नकार दिला तर तिने आपल्या मंगळसूत्रप्रमाणे खोटे मंगळसूत्र धारण करून खरे मंगळसूत्र गहाण ठेवून मला पैसे आणून दिले.
मी  तिच्या समस्येसाठी नाथांच्या आदेशाने व गुरूंच्या आशीर्वादाने हवन कार्य केले आणि महिन्याभरात तिचे गेलेले सर्व दागिने नवऱ्याने परत पाठविले व दर महा वीस हजार रुपये तुला पाठवीन असे सौ लताला सांगितले. या यशामुळे लताचा विश्वास दृढ झाला होता. ती रोज माझ्याकडे येत असे. परंतु तिच्या नवऱ्याची मैत्रीण परदेशात होती ती लतावर तिच्या मुलांवर प्रयोग करू लागली. त्यामुळे लताच्या घरात विघ्न आजार वाढू लागले. यावर उपाय म्हणून लताच्या मुलीला बीज  मंत्र देऊन साधना शिकवली व जास्तीत जास्त साधना करून तुझा व तुझ्या घरच्यांचा सांभाळ करावा. असे मी तिला सांगितले. त्यावर त्या मुलीने खूप मेहनत घेऊन साधना केली व यशप्राप्ती केली. दरवर्षी माझ्या घरी नवनाथांचा याग व्हावा यासाठी लतानी संकल्प सोडला.
प्रत्येक अडचणीला ती माझा सल्ला घेत असे, तिची मुलगी हुशार होती पण स्वैराचारी होती. जेव्हा हि बाब माझ्या लक्षात आली तेव्हा मी याबाबत आक्षेप घेतला पण तिने नानाप्रकारे बहाणे करून माझ्याकडे येण्याचे टाळू लागली. तिला स्वमर्जीने वागायचे होते. शेवटी तिने एका परजातीय मुलाशी परस्पर विवाह केला. शेवटी मीही त्यांच्या वयैक्तिक बाबतीत दखल न घेण्याचे ठरविले.

अध्याय-६

( हिन्दी )

सत्य अनुभव

हैलो,
उस समय श्री कुलकर्णी नाम का एक चित्रकार मेरे पास आया करता था। मूल रूप से जलगांव का निवासी था। एक बहुत अच्छे प्रकार के चित्रकार होने के बावजूद, उनके चित्र सही मांग में नहीं थे। खराब वित्तीय स्थिति के कारण, मैं उन्हें अन्य लोगों के यज्ञ समारोहों में हवन आहुति करने के लिए आमंत्रित करता था। मैंने उन्हें और उनकी पत्नियों को बीज़ मंत्र देकर सक्षम किया था। मंत्र प्रभावसे वर्ष 2002 में, उन्होंने  90,000 रुपये में अपना एक चित्र बेचा गया था और वह अपनी पत्नी के साथ मेरे पास मिठाई लेके आए थे।
श्री कुलकर्णी जैसे  कई पीड़ित मेरे पास निशा नाम की लड़की मेरे पास लाया करती थी। मैं उनकी समस्या को हल करने के लिए अपनी पूरी कोशिश कर रहा था।
लता अपने पति के बारे में दु:ख के साथ मेरे पास आई। उनके पति विदेश में काम कर रहे थे। वह वहां गैर औरतोंमे फंस गया था क्योंकि वह एक स्वैराचारी व्यक्ति था। इसलिए वह लता और उसके दो बच्चों की अनदेखी कर रहा था। उन्होंने लता को भिकारी बनाकर विदेश में  सारे आभूषण दूसरी औरत के लिए ले गया था।
लता, जो अन्नान की अवस्था में थी, मुझे यह सब बातें बता रही थी। महाराज आप के विधि अनुष्ठान पर  एक अंतिम प्रयास करेंगे अन्यथा मुझे आत्महत्या करनी पड़ेगी। क्योंकि मेरे पास और कोई चारा नहीं है। मैंने लता को नाथजी के आदेश के अनुसार महावशीकरण ताबीज पहनने की पेशकश की, लेकिन जब उसके पास पैसे नहीं थे, तो उसने कहा कि मेरे पास केवल मंगलसूत्र है और मैं इसे गिरवी रखकर पैसे लाता हूं। मैंने मना कर दिया क्योंकि मैं इससे सहमत नहीं था।
Photo by Alexander Krivitskiy from Pexels
मैंने नाथ के आदेश और गुरु के आशीर्वाद के साथ उसकी समस्या के लिए हवन किया और एक महीने के भीतर उसके छीने गए सभी गहने उसके पति द्वारा वापस कर दिए गए और मैंने श्रीमती लता से कहा कि मैं आपको प्रति माह बीस हजार रुपये भेजूंगा। इस सफलता ने लता का विश्वास मुज़पर मजबूत हुआ था। 
वह रोज मेरे पास आती थी। लेकिन जब उसके पति की प्रेमिका विदेश में थी, उसने लताके बच्चों पर प्रयोग करना शुरू कर दिया। परिणामस्वरूप, लता के घर में विघटनकारी बीमारियाँ बढ़ने लगीं। इसके समाधान के रूप में, लता की बेटी को बीज मंत्र देकर मैंने साधना सिखाई और आपको अधिकतम साधना करके अपना और अपने परिवार का ध्यान रखने को सक्षम किया। लड़की ने कड़ी मेहनत की और सफलता हासिल की। लतानी ने हर साल अपने घर पर नवनाथ यज्ञ के लिए संकल्प छोड़ा।
उसने मुझसे  हर मुद्दे पर सलाह ली, उसकी बेटी होशियार थी लेकिन दुराचारी थी। जब मुझे इस बारे में पता चला, तो मैंने इस पर आपत्ति जताई, लेकिन वह कई बहाने बनाकर मेरे पास आने से बचती रही। वह स्वेच्छा से कार्य करना चाहती थी। अंत में उसने एक और धर्म के लड़के के साथ शादी कर ली। अंत में, मैंने उनके व्यक्तिगत मामलों पर ध्यान नहीं देने का फैसला किया।

Episode-6

(English)

True Experience

Hello,

At that time, a painter named Shri Kulkarni used to come to me. Has initially been a resident of Jalgaon. Despite being a perfect type of painter, his paintings were not in ideal demand. Due to poor financial condition, I used to invite him to perform Havan at other people’s Yajna ceremonies. I had enabled them and their wives by giving them beige spells. In the year 2002 with Mantra Prabhav, he had sold a picture of himself for Rs 90,000 and brought sweets with me to his wife.

Many victims, like Mr. Kulkarni, used to bring me a girl named Nisha. I was doing my best to solve the problem.

Lata came to me with grief about her husband. Her husband was working abroad. He was trapped there among non-women because he was an autistic person. So he was ignoring Lata and her two children. He made Lata a Bhikari and took all the jewelry abroad for another woman.

Lata, who was in Annan’s state, was telling me all these things. Your Majesty will make one last attempt at your ritual. Otherwise, I will have to commit suicide because I have no choice. I offered Lata to wear Mahavashikaran amulets as per Nathji’s order, but when she did not have the money, she said that I only have Mangalasutra, and I pledge it and bring the money. I refused because I did not agree with it.

Photo by Oleg Magni from Pexels

I performed the Havan for Nath’s order and his problem with the Guru’s blessings, and within a month, all the jewels he had snatched were returned by his husband, and I told Mrs. Lata, that I would send you twenty thousand rupees per month. This success strengthened lata’s faith.

She used to come to me every day. But when her husband’s girlfriend was abroad, she started experimenting with young children. As a result, disruptive diseases began to grow in Lata’s home. As a solution to this, I taught Sadhana to Lata’s daughter by giving her the seed mantra and enabled you to take care of yourself and your family by doing maximum cultivation. The girl worked hard and achieved success. Lata left a resolution for the Navnath Yagya at his home every year.

He consulted me on every issue; his daughter was clever but vicious. When I came to know about this, I objected to this, but she kept coming to me by making many excuses. She wanted to act voluntarily. In the end, she married another boy of another religion. In the end, I decided not to pay attention to their matters.

Leave a Reply

%d bloggers like this: